ವಿಷಯದ ವಿವರಗಳಿಗೆ ದಾಟಿರಿ

ಮಾರ್ಚ್ 7, 2011

4

ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಹಳ್ಳಿಗೆ ಪ್ಯಾಟೆ ಹುಡುಗೀರು ಹೊಂಟಿದ್ದಾರೆ…

‍ನಿಲುಮೆ ಮೂಲಕ

ಜಿ.ವಿ ಜಯಶ್ರೀ

(ದೃಶ್ಯ ಮಾಧ್ಯಮಗಳ ಎಡವಟ್ಟುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕುಟುಕವ ಜಯಶ್ರೀ ಅವರು ಸುವರ್ಣ ವಾಹಿನಿ ಪ್ಯಾಟೆ ಹುಡ್ಗೀರ್ ಹಳ್ಳಿ ಲೈಫಿನ ಎಡವಟ್ಟಿನ ಬಗ್ಗೆ ಬರೆದಿದ್ರು.ಸುವರ್ಣ ವಾಹಿನಿಗೆ ದೇವರು ಒಳ್ಳೆ ಬುದ್ದಿ ಕೊಡಲಿ 😉 ಅಂತ ಕೇಳುತ್ತ,ಅವರ ಪುಟ್ಟ ಬರಹ ನಿಮಗಾಗಿ –ನಿಲುಮೆ)

ಸುವರ್ಣ ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಹಳ್ಳಿಗೆ ಪ್ಯಾಟೆ ಹುಡುಗೀರು ಹೊಂಟಿದ್ದಾರೆ. ಕಾಡಿಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಅವರ ಉಡುಪು ಹೇಗೆ ಇರಲಿ ತೊಂದ್ರೆ ಇಲ್ಲ ಆದ್ರೆ ನಾಡಿನ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಷೋ ನಲ್ಲಿ ಉಡುಪುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಗಮನ ಹರಿಸ ಬೇಕಿತ್ತು ಎಂದು ಗೆಳೆಯ ರಾಕೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ನನ್ನ ಬಳಿ ಬೇಸರದಿಂದ ಹೇಳಿದ್ರು. ಪಾಪ ಗಂಡು ಹಾರ್ಟ್ ವಿಲ ವಿಲ ಒಳ್ಳೆಯ ಗೆಳೆಯ ಆತ, ಅವರ ನೋವಿನ ಮಾತಿಗೆ ನಾನು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ತೋರದೆ ಇರಲು ಸಾಧ್ಯವೇ 😉

ಹಾಗೆ ಗಮನಿಸಿದೆ, ರಾಕಿ ಹೇಳಿದಂತೆ ಯಪ್ಪಾ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಎಂಜಿ ರೋಡ್ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಹಳ್ಳಿಗೂ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಹೋಗುವ ಬಗ್ಗೆ ಅಯ್ಯೋ ಅನ್ನಿಸಿತು. ಡ್ರಸ್ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಏನೂ ಹೇಳಲ್ಲ ಅದು ಅವರ ವೈಯುಕ್ತಿಕ, ಆದರೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಅದರಲ್ಲೂ ಸ್ಥಳ  , ಸಂದರ್ಭ, ಸಮಯ ಇವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪವಾದರೂ ಗಮನ ಇರುವುದು ಒಳಿತು. ತುಂಬಾ ಆದ ಅನ್ನಿಸುತ್ತೆ !ಇಂತಹ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಆಯೋಜಕರು ಇಂತಹ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ  ಸಂಗತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಕೊಟ್ರೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮತ್ತಷ್ಟು ಸುಂದರವಾಗಿ ಬರುತ್ತೆ… !

(ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ : ಸುವರ್ಣದ ಫೇಸ್ಬುಕ್ಕಿನಿಂದ)

Read more from ಲೇಖನಗಳು
4 ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು Post a comment
 1. ಮಾರ್ಚ್ 7 2011

  ಹಳ್ಳಿ ಜನರ ಮುಗ್ಧ ಮನಸ್ಸಿನ ಮೇಲೇ ಶ್ರೀಮ೦ತರ ಹಾಗು ಪೇಟೆ ಜನರ ಅತ್ಯಾಚಾರ ಇದು. ಬರೀ ಟಿಆರ್ ಪಿ ಗೋಸ್ಕರ. ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಪ್ರಾಣಿಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಬಿ೦ದಾಸ್ ಚಾನೆಲ್ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಸುವರ್ಣ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಸುವರ್ಣ ಚಾನೆಲ್ ಗೆ ಧಿಕ್ಕಾರವಿರಲಿ

  ಉತ್ತರ
 2. ಮಾರ್ಚ್ 10 2011

  ಹಳ್ಳಿ ಜನರಿಗ್ಎ ಪ್ಯಾಟೆ ಮಂದಿ ಈ ತರನೂ ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕುತ್ತಾರೆ ಅನ್ನೊದನ್ನ ತೋರಿಸೊದಕ್ಕೆ ಕಾಣುಸುತ್ತೆ. ಇರಲಿ ಬಿಡಿ ಅಲ್ಲಿಯ ಜನರಿಗೆ ಬೇರೆ ರೀತಿಯ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯ ಪರಿಚಯವಾಗಲಿ.

  ಉತ್ತರ
 3. shilpa
  ಮಾರ್ಚ್ 12 2011

  very nice program in Indian History

  ಉತ್ತರ
 4. ashika
  ಮೇ 31 2011

  Apoorva hege finale thalupidhru?

  ಉತ್ತರ

ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ...

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  ಬದಲಿಸಿ )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  ಬದಲಿಸಿ )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  ಬದಲಿಸಿ )

Connecting to %s

Note: HTML is allowed. Your email address will never be published.

Subscribe to comments